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SHIRIKA LA UMEME

USAFIRISHAJI UMEME




MAONO

Kuwa wafanisi na kuaminika zaidi
katika mifumo ya usafirishaji
umeme barani Africa na kutoa
huduma bora muda wote.




DHAMIRA

Kusafirisha umeme mwingi, kwa
ufanisi na kwa hali endelevu.




MALENGO YA KIMKAKATI

LENGO KUU

Matengenezo, ukarabati, uboreshaji na uendeshaji wa
mifumo ya usafirishaji umeme kwa uhakika, ubora na
ufanisi.

MALENGO

Uendeshaji na udhibiti wa mifumo ya usafirishaji
umeme kwa kuzingatia afya, uchumi, usalama wa
kutosha, uhakika na ubora wa usafirishaji umeme

MALENGO

Kuhakikisha ubora wa utendaji wa miundo
usafirishaji umeme unaozingatia matenge
na maboresho ili kuhahakisha upatikanaji
uhakika.




MAENEO MUHIMU YA

UWAJIBIKAJI

Uendeshaji

Uendeshaji na Udhibiti wa mifumo ya kusafirisha
umeme wa Gridi ya Taifa

Usimamizi

Usimamizi, matengenezo na maboresho ya njia
za usafirishaji umeme wa Gridi ya taifa

Matengenezo

Uendeshaji, matengenezo na maboresho ya vituo
vya kupoza na kusambaza umeme wa Gridi ya taifa

Maboresho

Uendeshaji, matengeneo na maboresho ya
Mawasiliano ya mtandao wa njia ya mkongo wa
Fiber na mawasiliano ya Radio

Ukaguzi

Usimamizi na Ukaguzi wa miradi ya usafirishaji
umeme kuhakikisha viwango vinaendana na
matakwa ya mifumo ya usafirishaji umeme.
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MUHTASARI WA NJIA
KUU ZA USAFIRISHAIJI
UMEME



MUHTASARI WA NJIA KUU ZA
USAFIRISHAJI UMEME
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Mabhitaji ya juu (Nchi) Mahitaji ya juu (Gridi)

Mkongo wa Mawasiliano(Fiber)

Vituo vya kupoza
Umeme-Usafirishaji

Vituo vya kupoza
umeme-Usambazaji
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MFUMO WA GRIDI YA TAIFA

UWEZO WA MITAMBO YA KUZALISHA
UMEME ILIYOPO KATIKA GRIDI YA TAIFA

AINA YA MITAMBO UWEZO- MW UWIANO
MAJI 574.6 33.91%

GESI 1021.32 60.27%
MAFUTA 88.13 5.20%
TUNGAMOTAKA 10.5 0.62%

JUMLA 1694.55 100%




MFUMO WA GRIDI YA TAIFA

HISTORIA YA UTUMIAJI UMEME NA MAHITAJI YA JUU
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2022 to
2010 2011 2012 2013 2014 2015 2016 2017 2018 2010 2020 2021 Aprll

UMEME USIO SAMBAZWA (GWh)  107.06 605.14 148.42 159.84 136.81 369.94 109.41 13132 128.67 7431 82.20 128.64 88.97
.MATUMIZIYAUMEME(GWh) 519070 505757 5537.83 573284 6028.97 619593 6788.22 6798.93 705770 759521 768213 8356.46 2998.55

MAHITAJI MAKUU (MW) 83255 82899 85135 89872 934.62 98827 104163 1051.27 111658 11202 118053 1307.36 1335.01




MFUMO WA GRIDI YA TAIFA

HISTORIA YA KUTOKA KWA GRIDI
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2006 2007 2008 2010 2011 2012 2013 2014 2015 2016 2017 2018 2019 2020 2021 TODATE
Hl matukio 18 7 3 7 36 6 1 3 9 5 6 4 2 1 1 [

MASAA  46.27 18.52 772 20.67 97.25 20.33 3.2 9 3128 163 1732 2117 7.07 188 15 ]




MFUMO WA GRIDI YA TAIFA

HISTORIA YA UPOTEVU WA UMEME KATIKA
NJIA KUU ZA USAFIRISHAJI
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MFUMO WA GRIDI YA TAIFA

HISTORIA YA MCHANGANYIKO WA VYANZO VYA
UZALISHAJI (GENERATION MIX)
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MFUMO WA GRIDI YA TAIFA

HISTORIA YA MCHANGANYIKO WA VYANZO VYA
UZALISHAJI (GENERATION MIX)
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AHSANTE

SHIRIKA LA UMEME TANZANIA (TANESCO)
MAKAO MAKUU, KITALU NA. 114,
BARABARA YA DAR ES SALAAM,

SLP 453 DODOMA- TANZANIA

0748 550 000
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